Cruzee Cup 2017 tại Hà Nội: Thể lệ, lịch trình và nội dung thi đấu

Thể lệ giải đấu, những điểm cần chú ý, phân chia bảng đấu và lịch trình thi đấu
Cruzee Cup 2017 tại Hà Nội

Thể lệ Cup mùa hè Cruzee Cup 2017 tại Hà Nội


Cruzee Cup 2017 tại Hà Nội gồm 5 nội dung thi đấu dành cho 5 độ tuổi từ 1-5 tuổi, tuổi của bé được tính đến ngày 01/06/2017.


Mỗi nội dung thi đấu được chia thành nhiều bảng đấu, mỗi bảng đấu từ 8-10 VĐV cùng tuổi. >> Xem bảng thi đấu vòng loại


Sau mỗi bảng đấu sẽ lựa chọn từ 2 – 4 thí sinh vào vòng tiếp theo (tùy số lượng thí sinh và số bảng đấu).


Với mỗi nội dung chọn ra 3 VĐV đạt thành tích tốt nhất để trao Cúp nhất, nhì, ba. Các VĐV khác sẽ được trao Huy chương ngay tại vòng đấu.

LỊCH TRÌNH GIẢI ĐẤU

Hãy nhấn vào từng mục để xem nội dung chi tiết. Giải đấu sẽ được gói gọn trong buổi sáng và lịch trình thi đấu các độ tuổi sẽ là 3 – 1 – 2 – 4 – 5 tuổi. Các bé nhóm 5 tuổi sẽ phải thi đấu muộn một chút, nhưng cũng có thể sớm hơn nếu các vòng đấu được tối ưu thời gian, thực hiện nhanh.

08h00 - 08h30: Check-in và làm quen với đường đua

– Làm thủ tục đăng ký dự thi nhận Áo đồng phục và Biển số dự thi của bé. Hãy nhớ số Báo danh của bé để tiện tra cứu. Các bé thuộc độ tuổi thi đấu sau có thể làm thủ tục check-in muộn hơn, nhưng phải đảm bảo sẵn sàng khi đến lượt đấu của mình.
– Chụp ảnh lưu niệm tại backdrop theo sự sắp xếp của Tình nguyện viên. Hãy lưu lại khoảnh khắc của cả gia đình.
– Các bé luyện tập Cruzee để làm quen với đường đua

08h30 - 08h45: Lễ khai mạc và chào cờ

– Làm lễ Chào Cờ
– Giới thiệu thông tin các nhà tài trợ
– Tuyên bố khai mạc
– Tổ trọng tài làm lễ tuyên thệ
– Chụp ảnh lưu niệm tất cả các thí sinh và phụ huynh có mặt.

08h45 - 10h: Thi đấu Nội dung 3 tuổi (tổng cộng 18 vòng đấu)

– Nội dung 3 tuổi sẽ thi đấu trên 3 làn đường, bao gồm 14 bảng vòng loại
– Sau vòng loại chọn ra 28 VĐV chia làm 3 bảng thi bán kết (1 bảng nữ 8 VĐV)
– Chọn 9 VĐV thi đấu chung kết nhóm 3 tuổi

10h00-10h10: Thi đấu Nội dung 1 tuổi (3 vòng đấu)

– Nội dung thi đấu 1 tuổi có 2 bảng đấu vòng loại, thi đấu trên 1 làn duy nhất.
– 12 VĐV chia làm 2 bảng 6 VĐV, mỗi bảng chọn ra 4 VĐV được 8 VĐV vào chung kết
– Trao giải nhất, nhì, ba nội dung 1 tuổi

10h10-11h20: Thi đấu Nội dung 2 tuổi (tổng cộng 17 lượt đấu)

– Nội dung 2 tuổi sẽ thi đấu trên 2 làn đường, bao gồm 12 bảng vòng loại
– Sau vòng loại chọn ra 36 VĐV chia làm 4 bảng thi bán kết
– Chọn 8 VĐV thi đấu chung kết nhóm 2 tuổi
– Trao giải nhất, nhì, ba nội dung 2 tuổi

11h20-12h10: Thi đấu Nội dung 4 tuổi (tổng cộng 16 lượt đấu)

– Nội dung 4 tuổi sẽ thi đấu trên 4 làn đường, bao gồm 11 bảng vòng loại
– Sau vòng loại chọn ra 9 VĐV nữ và 24 VĐV nam chia làm 4 bảng thi đấu bán kết trong đó có 1 bảng nữ.
– Chọn 9 VĐV (nữ 3 VĐV) thi đấu chung kết nhóm 4 tuổi
– Trao giải nhất, nhì, ba nội dung 4 tuổi.

12h10-12h30: Thi đấu Nội dung 5 tuổi (tổng cộng 5 lượt đấu)

– Nội dung 5 tuổi sẽ thi đấu trên 4 làn đường đua. Nội dung này gồm 4 bảng đấu vòng loại
– Sau vòng loại chọn ra 8 VĐV (mỗi bảng lấy 2 VĐV) thi đấu chung kết
– Trao giải nhóm 5 tuổi và bế mạc giải đấu

12h30 - 18h00: Vui chơi, thi đấu tự do

– Các gia đình cắm trại, nghỉ ngơi, liên hoan BBQ 🙂
– Các bé đua tự do, tiếp tục sử dụng đường đua.
– Chụp ảnh gia đình và bạn bè.

Phụ huynh hãy chú ý những điểm dưới đây để có sự chuẩn bị tốt nhất cho con

Lưu ý đối với Phụ huynh

Chúng tôi rất mong nhận được sự hỗ trợ của Phụ huynh trong những việc sau, để đảm bảo Giải đấu thành công tốt đẹp, đem lại trải nghiệm tốt nhất cho các bé

Trang phục gọn gàng giúp thi đấu tốt hơn

Trang phục gọn gàng giúp bé vận động thoải mái, không bị vướng víu. Hãy cho bé đi giày hoặc dép có quai hậu. Chọn giày dép có đế răng cưa giúp ma sát tốt hơn.

Trang bị an toàn cho bé

BTC khuyến cáo bạn sử dụng các trang bị an toàn cho bé như mũ Bảo hiểm và bảo vệ đầu gối, khuỷu tay.

Kiểm tra, bảo trì xe cẩn thận

Hãy kiểm tra độ chắc chắn của tay lái và yên xe, kiểm tra độ chặt của ốc xe. Điều chỉnh yên xe và tay lái thấp hơn ngày thường 2-5cm, giúp các bé vượt dốc dễ hơn do lực đẩy chân tốt hơn.

Đến sớm để làm thủ tục check-in

Đến sớm sẽ giúp bé ổn định tâm lý, không bị ngợp, làm quen với đường đua và nhất là cả gia đình có thể pose những khuôn hình đẹp nhất làm kỷ niệm

Giữ gìn vệ sinh chung

Trẻ học bằng cách quan sát chúng ta. Hãy cùng dạy bé trở thành người văn minh và hành xử văn hóa bằng việc tránh vứt rác bừa bãi

Tuân thủ theo những hướng dẫn của BTC và các bạn Tình nguyện viên.

Hành động của bạn sẽ giúp chúng ta có một sự kiện chuyên nghiệp, đáng nhớ cho tất cả các thành viên tham dự

Không bước vào khu vực sân đấu hoặc khu vực xuất phát của bé

Hãy giúp con rèn luyện được sự tự tin và bản lĩnh. Lưu ý kết quả thi đấu của con có thể bị hủy bỏ nếu có sự can thiệp của bạn trong quá trình thi đấu. Tác động của bạn cũng làm bé bị phân tâm, áp lực và không cảm nhận được niềm vui của cuộc chơi

Di chuyển linh hoạt và tiết kiệm thời gian

Chờ đợi lâu sẽ khiến tất cả mọi người, đặc biệt các bé sẽ bị mệt. Hãy nhớ SBD, bảng đấu của bé và chú ý tới các bảng đấu trước đó để sẵn sàng bước vào đường đua.

Đăng ký tham dự Cruzee Cup Hà Nội 2015

Danh sách Bảng đấu Cruzee Cup 2017 tại Hà Nội

Nội dung 1 tuổi

Nội dung 1 tuổi bao gồm 12 VĐV, mỗi bảng chọn 4 VĐV vào Chung kết

Bảng A:
1001 – Bùi Tuệ Linh
1002 – Nguyễn Thảo Linh
1003 – Đỗ Việt Hùng
1004 – Đào Anh Tú
1005 – Trương Quốc Hải Bình
1006 – Tường Vũ Quang Anh

Bảng B:
1007 – Nguyễn Châu Tuệ Anh
1008 – Nguyễn Bích Anh
1009 – Nguyễn Phúc An
1010 – Nguyễn Đỗ An
1011 – Nguyễn Hữu Sơn Tùng
1012 – Lê Bảo Lâm

Chung kết:
A1
A2
A3
A4
B1
B2
B3
B4

Nội dung 2 tuổi

 Mỗi bảng đấu chọn ra 3 VĐV, được 36 VĐV chia làm 4 bảng Bán kết, trong đó có 1 bảng riêng VĐV nữ.
Mỗi bảng bán kết chọn 2 VĐV, bảng nữ chọn 3 để được 9 VĐV vào Chung kết.

Bảng 1 (nữ)

2001 – Mai Khánh Ngân
2002 – Cao Hà Anh
2003 – Vũ Thảo Nguyên
2004 – Dương Bảo An
2005 – Đinh Minh Anh
2006 – Đoàn Khánh An

Bảng 2 (nữ)

2007 – Dương Ngân Hà
2008 – Lê Phương Anh
2009 – Nguyễn Minh Châu
2010 – Nguyễn Thảo An
2011 – Triệu Lan Vy
2012 – Trần Vy An

Bảng 3 (nữ)

2013 – Nguyễn Diệp Thảo
2014 – Lê Tâm Anh
2015 – Bùi Lâm Ngọc Diệp
2016 – Nguyễn Bảo Phương Tú
2017 – Hoàng Mỹ Phương
2018 – Phạm Bảo Anh

Bảng 4

2019 – Bùi Quang Nhật
2020 – Nguyễn Huy Thái Hưng
2021 – Vũ Anh Minh
2022 – Trịnh Anh Quân
2023 – Cấn Xuân Minh
2024 – Nguyễn Phú Hải Đăng
2025 – Ngô Chí Kiên
2026 – Nguyễn Trọng Bảo Minh
2027 – Nguyễn Hải Phong

Bảng 5

2028 – Lưu Đức Quân
2029 – Dương Bảo Nguyên
2030 – Nguyễn Nhật Hoàng
2031 – Nguyễn Tuấn Vũ
2032 – Nguyễn Đức Khôi Nguyên
2033 – Đỗ Bảo Châu
2034 – Nguyễn Minh Anh
2035 – Nguyễn Ngọc Minh Sơn

Bảng 6

2036 – Hoàng Minh Thiên
2037 – Phạm Hoàng Gia Bảo
2038 – Ngô Tâm Thanh
2039 – Đỗ Đăng Minh
2040 – Nguyễn Minh Nhật
2041 – Bạch Đăng Anh
2042 – Đặng Gia Bảo
2043 – Trần Vũ Thái Dương

Bảng 7

2044 – Phạm Gia Phúc
2045 – Nguyễn Nhật Anh
2046 – Bùi Đức Anh
2047 – Đỗ Đình Nguyên
2048 – Lê Nam Phong
2049 – Đào Tuấn Dũng
2050 – Thái Trí Tài
2051 – Trịnh Gia Phong

Bảng 8

2052 – Chử Anh Vũ
2053 – Diệp Anh Tú
2054 – Lưu Quốc Anh
2055 – Luyện Huy An
2056 – Vương Nhật Tiến
2057 – Hoàng Tùng Lâm
2059 – Thái Trí Tuệ
2060 – Đặng Quang Thành

Bảng 9

2058 – Nguyễn Đăng Khoa
2061 – Nguyễn Huy Minh
2062 – Ngô Quang Minh
2063 – Nguyễn Hoàng Anh
2064 – Dương Đức Minh
2065 – Đỗ Chí Vịnh
2066 – Đỗ Hữu Anh Quân
2067 – Cao Duy Anh

Bảng 10

2068 – Nguyễn Đại Quang
2069 – Nguyễn Đức Anh
2070 – Trần Nhật Tiến
2071 – Nguyễn Minh Hiếu
2072 – Nguyễn Hoàng Long
2073 – Nông Gia Huy
2074 – Nguyễn Hải Long
2075 – Nguyễn Khôi Nguyên

Bảng 11

2076 – Lê Vũ Minh Quang (Teddy)
2077 – Nguyễn Hữu Quang
2078 – Nguyễn Duy Hiếu
2079 – Nguyễn Gia Huy
2080 – Ngô Bảo Hoàng
2081 – Dương Tuấn Đạt
2082 – Park Si Hwan
2083 – Nguyễn Khương Minh

Bảng 12

2084 – Hoàng Bảo Lâm
2085 – Đào Vũ An
2086 – Đặng Nguyễn Đăng Nguyên
2087 – Nguyễn Nam Phong
2088 – Phạm Xuân Nhật Minh
2089 – Nguyễn Đức Bảo Vinh
2090 – Phạm Anh
2091 – Nguyễn Minh Đức

Tổng cộng 36 VĐV sẽ chia vào 4 bảng đấu để lấy ra 9 VĐV (3-2-2-2 VĐV) vào vòng Chung kết.

Bán kết Bảng 1 (nữ): chọn 3 VĐV

1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.

Bán kết Bảng 2: chọn 2 VĐV

1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.

Bán kết Bảng 3: chọn 2 VĐV

1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.

Bán kết Bảng 4: chọn 2 VĐV

1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.

Nội dung 3 tuổi

4 bảng nữ mỗi bảng sẽ chọn 2 VĐV vào vòng bán kết. 8 VĐV thi đấu bán kết chọn 3 VĐV vào Chung kết.
10 bảng nam, mỗi bảng chọn 2 VĐV vào vòng bán kết. 2 bảng vòng bán kết (mỗi bảng 10) sẽ chọn mỗi bảng 3 VĐV vào Chung kết.

Bảng 1: Chọn 2 VĐV

3001 – Cao Hà Chi
3002 – Bùi Như Bảo Ngọc
3003 – Trương Tuệ Lâm
3004 – Nguyễn Hoàng Tùng Nhi
3005 – Phạm Bình An
3006 – Nguyễn Quế Chi
3007 – Nguyễn Hương Linh
3008 – Nguyễn Bảo Khánh

Bảng 2: Chọn 2 VĐV

3009 – Nguyễn Thái Phương
3010 – Lưu Phương Nhung
3011 – Trương Nguyễn Linh Anh
3012 – Lê Bảo Ngân
3013 – Đỗ Khánh My
3014 – Phạm Thảo My
3015 – Nguyễn Hà Anh

Bảng 3: Chọn 2 VĐV

3016 – Trần Phương Nhi
3017 – Lê Trần Bảo Châu
3018 – Nguyễn Hoàng Phương Anh
3019 – Nguyễn Liên Nhi
3020 – Đinh Thái Vân
3021 – Vũ Nguyễn Minh Minh
3022 – Nguyễn Hoàng Bảo Ngân

Bảng 4: Chọn 2 VĐV

3023 – Vũ Gia Hân
3024 – Trần Tâm Đan
3025 – Vũ Khánh Vân
3026 – Nguyễn Trần Trâm Anh
3027 – Hoàng Nguyễn Gia Hân
3028 – Hà Thuỷ Tiên
3029 – Đoàn Diệu An

Bảng 5: Chọn 2 VĐV

3030 – Nguyễn Hải Minh
3031 – Vũ Đình Tuấn Sang
3032 – Nguyễn Hoàng Minh Hiếu
3033 – Phạm Nam Phong
3034 – Bùi Nguyên Hiểu Đông
3035 – Nguyễn Tuấn Kiên
3036 – Nguyễn Đăng Khoa
3037 – Vũ Hoàng Khang
3038 – Nguyễn Đỗ Nhật Minh
3039 – Phạm Minh Đức

Bảng 6: Chọn 2 VĐV

3040 – Vũ Gia Hưng
3041 – Nguyễn Phúc Khánh
3042 – Nguyễn Việt Anh
3043 – Hoàng Trung Hải
3044 – Bùi Tố Minh Quang
3045 – Bùi Quang Minh
3046 – Trần Trung Kiên
3047 – Phạm Quân Bảo
3048 – Đặng Thái Sơn
3049 – Nguyễn Đức Minh

Bảng 7: Chọn 2 VĐV

3050 – Nguyễn Đức Phú Lâm
3051 – Đinh Minh Đức
3052 – Bùi Đức Minh
3053 – Bùi Đức Tuệ
3054 – Nguyễn Đào Nguyên Khôi
3055 – Đỗ Trần Minh Quân
3056 – Nguyễn Quốc Bảo
3057 – Bùi Nguyên Bảo
3058 – Lê Minh Hoàng
3059 – Nguyễn Việt Anh

Bảng 8: Chọn 2 VĐV

3060 – Nguyễn Phong
3061 – Nguyễn Vương Bảo Lâm
3062 – Nguyễn Sinh Phúc
3063 – Phạm Hải Phong
3064 – Nguyễn Trọng Khang
3065 – Nguyễn Ngọc Minh
3066 – Nguyễn An Nam
3067 – Dương Minh Duy
3068 – Đinh Mạnh Đức Trí
3069 – Nguyễn Lê Sơn

Bảng 9: Chọn 2 VĐV

3070 – Ngô Minh Khôi
3071 – Nguyễn Đăng Khôi
3072 – Đỗ Cát Phong
3073 – Nguyễn Đặng Thành An
3074 – Trần Thái Lâm
3075 – Đỗ Bảo Minh
3076 – Nguyễn Việt Đức
3077 – Nguyễn Minh Đăng
3078 – Nghiêm Khải Minh
3079 – Đỗ Minh Khôi

Bảng 10: Chọn 2 VĐV

3080 – Dương An Phú
3081 – Hà Mạnh Tùng
3082 – Trương Nguyên Khôi
3083 – Phạm Quang Huy
3084 – Nguyễn Gia Minh
3085 – Nguyễn Minh Khang
3086 – Lê Đỗ Quang Lâm
3087 – Đào Minh
3088 – Nguyễn Trọng Khang
3089 – Bùi Quý Dương

Bảng 11: Chọn 2 VĐV

3090 – Đỗ Đức Duy
3091 – Chử Nhật Huy
3092 – Chử Gia Khánh
3093 – Dương Tuấn Minh
3094 – Lê Thái Nhật Minh
3095 – Mr Bean
3096 – Đặng Ngọc Hưng
3097 – Nguyễn Tuấn Trung
3098 – Đinh Nam Phong
3099 – Trần Nguyễn Giang Nam

Bảng 12: Chọn 2 VĐV

3100 – Phạm Kỳ Nguyên
3101 – Hoàng Minh Khang
3102 – Nguyễn Đăng Lâm
3103 – Lê Quang Lâm
3104 – Nguyễn Bảo Khôi
3105 – Nguyễn Thái Lâm
3106 – Phạm Quốc Khang
3107 – Vũ Thành Lâm
3108 – Vũ Hồng Nguyên

Bảng 13: Chọn 2 VĐV

3109 – Nguyễn Gia Khang
3110 – Nguyễn Gia Minh
3111 – Hoàng Minh Khôi
3112 – Đỗ Phúc Lâm
3113 – Lê Minh
3114 – Hoàng Dũng
3115 – Lê Hữu Đức
3116 – Lê Hữu Trung
3117 – Nguyễn Hùng Huy

Bảng 14: Chọn 2 VĐV

3118 – Vũ Minh Hiếu
3119 – Nguyễn Tường Lâm
3120 – Phạm Anh Khôi
3121 – Lê Nguyễn Duy Minh
3122 – Vũ Khôi Nguyên
3123 – Hồ Đức Khôi
3124 – Dương Quốc An
3125 – Mai Minh Kiên
3126 – Đào Lâm Gia Bảo

Sau vòng đấu loại chọn ra được 28 VĐV chia vào 3 bảng (bảng nữ 8 VĐV) thi đấu tiếp để chọn ra 9 VĐV vào Chung kết

Bán kết Bảng 1 (nữ): chọn 3 VĐV

1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.

Bán kết Bảng 2: chọn 3 trong số 10 VĐV

1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.

Bán kết Bảng 3: chọn 3 trong số 10 VĐV

1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.

Nội dung 4 tuổi

Có 3 bảng VĐV nữ, mỗi bảng đấu chọn ra 3 VĐV để lấy 9 VĐV vào 1 bảng Bán kết. Bảng bán kết lấy 3 VĐV
Có 8 bảng VĐV nam, mỗi bảng chọn ra 3 VĐV để lấy 24 VĐV vào 3 bảng bán kết. Mỗi bảng Bán kết nam lấy 2 VĐV

Bảng 1: chọn 3 VĐV

4001 – Bùi Khánh Linh
4002 – Đỗ Quỳnh Anh
4003 – Lê Phạm Bảo Thi
4004 – Dương Ngân Khánh
4005 – Trần Đỗ Gia Bảo
4006 – Trần Tuệ Lâm

Bảng 2: chọn 3 VĐV

4007 – Tống Minh Diệp
4008 – Kiều Nhã Chi
4009 – Trịnh Kim Ngân
4010 – Vũ Khánh Chi
4011 – Nguyễn Nhật Linh
4012 – Lê Ngọc Minh

Bảng 3: chọn 3 VĐV

4013 – Nguyễn Nhã Uyên
4014 – Vũ Khánh Chi
4015 – Nguyễn Trần Minh Anh
4016 – Nguyễn Minh Trang
4017 – Nguyễn Minh Hà
4018 – Nguyễn Lê Trà My

Bảng 4: chọn 3 VĐV

4019 – Trương Quốc Nhật Minh
4020 – Nguyễn Vũ Tuệ Khang
4021 – Lê Minh Thái
4022 – Trương Sơn Tùng
4023 – Nguyễn Thành Minh
4024 – Nguyễn Nam Anh
4025 – Nguyễn Đăng Nhật
4026 – Vũ Hoàng Lâm

Bảng 5: chọn 3 VĐV

4027 – Lê Minh
4028 – Vũ Ngọc Ninh
4029 – Đỗ Phú Thành
4030 – Nguyễn Nam Phong
4031 – Nguyễn Đinh Duy Minh
4032 – Đỗ Đăng Dương
4033 – Đỗ Mạnh Quân
4034 – Nguyễn Tuệ Khang

Bảng 6: chọn 3 VĐV

4035 – Nguyễn Đình Nam
4036 – Phạm Hải Việt
4037 – Nguyễn Phan Vũ
4038 – Nguyễn Quang Dũng
4039 – Uông Gia Khoa
4040 – Nguyễn Quang Minh
4041 – Đoàn Tuấn Khôi
4042 – Trần Nguyễn Khánh Toàn

Bảng 7: chọn 3 VĐV

4043 – Phùng Phúc Hưng
4044 – Phạm Thành Đạt
4045 – Nguyễn Sỹ Thiên Kỳ
4046 – Đinh Quang Minh
4047 – Đỗ Châu Long
4048 – Đặng Nguyễn Lâm Bách
4049 – Đặng Tuấn Nam
4050 – Trần Thiện Quang

Bảng 8: chọn 3 VĐV

4051 – Đỗ Long Vân
4052 – Mai Hải Nam
4053 – Phạm Tường Minh
4054 – Cao Anh Kiệt
4055 – Nguyễn Đắc Kiên
4056 – Trần Thiên Phú
4057 – Phạm Tùng Lâm
4058 – Trần Đình Tuấn

 Bảng 9: chọn 3 VĐV

4059 – Chu Đỗ Gia Bảo
4060 – Cao Điền Ngọc
4061 – Bùi Đức Hiếu
4062 – Mai Vĩnh Khang
4063 – Ngô Quốc Bảo
4064 – Vũ Đức Minh
4065 – Phạm Anh Đức
4066 – Đỗ Nhật Giang

Bảng 10: chọn 3 VĐV

4067 – Nguyễn Bá Minh Phú
4068 – Nguyễn Minh Quân
4069 – Nguyễn Quang Thành
4070 – Trần Vũ An Đông
4071 – Lê Phúc Điền
4072 – Nguyễn Thanh Hà Phan
4073 – Nguyễn Phạm Gia Bách

Bảng 11: chọn 3 VĐV

4074 – Hồ Quốc Bảo
4075 – Đình Nhật Minh
4076 – Chu Ngọc Nam
4077 – Liang Hồng Huy
4078 – Trần Khánh Nam
4079 – Mai Đức Minh
4080 – Nguyễn Vũ Anh

Sau vòng đấu loại chọn ra được 18 VĐV chia vào 2 bảng thi đấu tiếp để chọn ra 8 VĐV vào Chung kết

Bán kết Bảng 1: 9 VĐV nữ chọn 3 VĐV

1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.

Bán kết Bảng 2: chọn 2 VĐV

1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.

Bán kết Bảng 3: chọn 2 VĐV

1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.

Bán kết Bảng 4: chọn 2 VĐV

1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.

Nội dung 5 tuổi

Nội dung 5 tuổi gồm 4 bảng, mỗi bảng chọn 2 VĐV vào Chung kết

Bảng 1: chọn 2 VĐV

5001 – Lê Tâm Anh
5002 – Chử Nhật Minh
5003 – Đỗ Nguyên Khôi
5004 – Trịnh Huy Khánh
5005 – Bùi Minh Hà
5006 – Đào Gia Bảo
5007 – Bùi Danh Khoa
5008 – Hồ Trí Dũng

Bảng 2: chọn 2 VĐV

5009 – Hoàng Nguyễn Bảo Trang
5010 – Phạm Tiến Hưng
5011 – Đỗ Hữu Tuấn Kiệt
5012 – Tô Hải Anh
5013 – Nguyễn Quang Huy
5014 – Nguyễn Minh Khôi
5015 – Trần Công Duy Anh

Bảng 3: chọn 2 VĐV

5016 – Ngô Phương Minh Châu
5017 – Mr Gấu
5018 – Đào Trung Kiên
5019 – Hồng Đức
5020 – Nguyễn Đức Minh Phi
5021 – Phan Quang Khải
5022 – Vũ Tuấn Anh

Bảng 4: chọn 2 VĐV

5023 – Nguyễn Hà Anh
5024 – Nguyễn Minh Khôi
5025 – Vũ Tùng Lâm
5026 – Đặng Thái Bình
5027 – Đoàn Danh Hiển
5028 – Tạ Đức Thành
5029 – Vũ Đăng Khoa

Nếu có điều gì chưa rõ, bạn vui lòng đặt câu hỏi.

Tóm lược
Sự kiện
Cruzee Cup 2017 tại Hà Nội
Địa điểm
Công viên Yên Sở,Hà Nội,
Bắt đầu
May 14, 2017
Kết thúc
May 14, 2017
Cruzee Cup 2017 là giải đấu thường niên của cộng đồng Cruzee nhằm đem lại một sân chơi giúp các bé phát triển kỹ năng xã hội, giao tiếp, ngôn ngữ và một môi trường kết nối các gia đình